Syed Mushtaq Ali Trophy Schedule : टी२० स्पर्धा, पूर्ण वेळापत्रक, पथके, स्थळ, सर्व तपशील

Syed Mushtaq Ali Trophy Schedule
शेअर करा:
Advertisements

Syed Mushtaq Ali Trophy Schedule : सय्यद मुश्ताक अली ट्रॉफी (SMAT) २०२२-२०२३ टी-२० स्पर्धा भारतातील सहा शहरांमध्ये ११ ऑक्टोबरपासून सुरू होणार आहे.

बाद फेरीचे सामने कोलकातामध्ये खेळवले जातील आणि स्पर्धेत पाच वेगवेगळ्या एलिट गटांमध्ये ३८ प्रतिस्पर्धी संघ असतील. 

सय्यद मुश्ताक अली ट्रॉफी ही भारतातील स्थानिक टी२० क्रिकेट स्पर्धा आहे, जी BCCI द्वारे आयोजित केली जाते. हे नाव भारतीय माजी कसोटीपटू सय्यद मुश्ताक अली यांच्या नावावर आहे.

Syed Mushtaq Ali Trophy Schedule
Syed Mushtaq Ali Trophy Schedule

गट A, B आणि C मध्ये प्रत्येकी ८ संघ आहेत आणि E आणि F गटात प्रत्येकी ७ संघ आहेत. अंतिम सामना ५ नोव्हेंबरला होणार आहे.


फीफा विश्वचषक २०२२ तारखा, ड्रॉ, वेळापत्रक, किक-ऑफ वेळा, PDF

सय्यद मुश्ताक अली ट्रॉफी २०२२-२३ वेळापत्रक | Syed Mushtaq Ali Trophy Schedule

गटमॅचतारीखठिकाणवेळ
बीहैदराबाद विरुद्ध पंजाब11 ऑक्टोबर 2022जयपूरदुपारी
बीदिल्ली विरुद्ध मणिपूर11 ऑक्टोबर 2022जयपूरसकाळ
बीपाँडिचेरी विरुद्ध उत्तर प्रदेश11 ऑक्टोबर 2022जयपूरदुपारी
बीगोवा विरुद्ध त्रिपुरा11 ऑक्टोबर 2022जयपूरसकाळ
मध्य प्रदेश विरुद्ध राजस्थान11 ऑक्टोबर 2022राजकोटदुपारी
मिझोराम विरुद्ध मुंबई11 ऑक्टोबर 2022राजकोटसकाळ
आसाम विरुद्ध विदर्भ11 ऑक्टोबर 2022राजकोटदुपारी
रेल्वे विरुद्ध उत्तराखंड11 ऑक्टोबर 2022राजकोटसकाळ
सीकर्नाटक विरुद्ध महाराष्ट्र11 ऑक्टोबर 2022मोहालीदुपारी
सीअरुणाचल प्रदेश विरुद्ध केरळ11 ऑक्टोबर 2022मोहालीसकाळ
सीहरियाणा विरुद्ध सेवा11 ऑक्टोबर 2022मोहालीदुपारी
सीJ&K वि मेघालय11 ऑक्टोबर 2022मोहालीसकाळ
डीगुजरात विरुद्ध हिमाचल प्रदेश11 ऑक्टोबर 2022इंदूरसकाळ
डीआंध्र विरुद्ध सौराष्ट्र11 ऑक्टोबर 2022इंदूरदुपारी
डीबडोदा वि नागालँड11 ऑक्टोबर 2022इंदूरसकाळ
बंगाल विरुद्ध झारखंड11 ऑक्टोबर 2022लखनौसकाळ
छत्तीसगड विरुद्ध तामिळनाडू11 ऑक्टोबर 2022लखनौदुपारी
ओडिशा वि सिक्कीम11 ऑक्टोबर 2022लखनौसकाळ
बीहैदराबाद वि पाँडिचेरी१२ ऑक्टोबर २०२२जयपूरसकाळ
बीदिल्ली विरुद्ध पंजाब१२ ऑक्टोबर २०२२जयपूर दुपारी
Syed Mushtaq Ali Trophy Schedule
बीTripura vs Uttar Pradesh१२ ऑक्टोबर २०२२जयपूरसकाळ
बीगोवा विरुद्ध मणिपूर१२ ऑक्टोबर २०२२जयपूरदुपारी
राजस्थान विरुद्ध विदर्भ१२ ऑक्टोबर २०२२राजकोटसकाळ
मध्य प्रदेश विरुद्ध मुंबई१२ ऑक्टोबर २०२२राजकोटदुपारी
आसाम विरुद्ध उत्तराखंड१२ ऑक्टोबर २०२२राजकोटसकाळ
मिझोराम विरुद्ध रेल्वे१२ ऑक्टोबर २०२२राजकोटदुपारी
सीमहाराष्ट्र विरुद्ध सेवा१२ ऑक्टोबर २०२२मोहालीसकाळ
सीकर्नाटक विरुद्ध केरळ१२ ऑक्टोबर २०२२मोहालीदुपारी
सीहरियाणा विरुद्ध मेघालय१२ ऑक्टोबर २०२२मोहालीसकाळ
सीअरुणाचल प्रदेश वि J&K१२ ऑक्टोबर २०२२मोहालीदुपारी
डीबडोदा विरुद्ध सौराष्ट्र१२ ऑक्टोबर २०२२इंदूरसकाळ
डीआंध्र विरुद्ध हिमाचल प्रदेश१२ ऑक्टोबर २०२२इंदूरसकाळ
डीबिहार वि नागालँड१२ ऑक्टोबर २०२२इंदूरदुपारी
ओडिशा विरुद्ध तामिळनाडू१२ ऑक्टोबर २०२२लखनौसकाळ
छत्तीसगड विरुद्ध झारखंड१२ ऑक्टोबर २०२२लखनौसकाळ
चंदीगड वि सिक्कीम१२ ऑक्टोबर २०२२लखनौदुपारी
बीगोवा विरुद्ध हैदराबाद14 ऑक्टोबर 2022जयपूरदुपारी
बीपंजाब विरुद्ध त्रिपुरा14 ऑक्टोबर 2022जयपूरसकाळ
बीदिल्ली विरुद्ध उत्तर प्रदेश14 ऑक्टोबर 2022जयपूरसकाळ
बीमणिपूर वि पाँडिचेरी14 ऑक्टोबर 2022जयपूरदुपारी
रेल्वे विरुद्ध राजस्थान14 ऑक्टोबर 2022राजकोटदुपारी
मध्य प्रदेश विरुद्ध उत्तराखंड14 ऑक्टोबर 2022राजकोटसकाळ
आसाम विरुद्ध मुंबई14 ऑक्टोबर 2022राजकोटसकाळ
मिझोराम विरुद्ध विदर्भ14 ऑक्टोबर 2022राजकोटदुपारी
सीजम्मू-काश्मीर वि महाराष्ट्र14 ऑक्टोबर 2022मोहालीदुपारी
सीकर्नाटक विरुद्ध मेघालय14 ऑक्टोबर 2022मोहालीसकाळ
सीहरियाणा विरुद्ध केरळ14 ऑक्टोबर 2022मोहालीसकाळ
सीअरुणाचल प्रदेश विरुद्ध सेवा14 ऑक्टोबर 2022मोहालीदुपारी
डीबडोदा विरुद्ध गुजरात14 ऑक्टोबर 2022इंदूरदुपारी
डीनागालँड विरुद्ध सौराष्ट्र14 ऑक्टोबर 2022इंदूरसकाळ
डीबिहार विरुद्ध हिमाचल प्रदेश14 ऑक्टोबर 2022इंदूरसकाळ
बंगाल विरुद्ध ओडिशा14 ऑक्टोबर 2022लखनौदुपारी
सिक्कीम विरुद्ध तामिळनाडू14 ऑक्टोबर 2022लखनौसकाळ
चंदीगड वि झारखंड14 ऑक्टोबर 2022लखनौसकाळ
बीहैदराबाद विरुद्ध त्रिपुरा16 ऑक्टोबर 2022जयपूरसकाळ
बीगोवा विरुद्ध पंजाब16 ऑक्टोबर 2022जयपूरदुपारी
बीदिल्ली वि पाँडिचेरी16 ऑक्टोबर 2022जयपूरसकाळ
बीमणिपूर विरुद्ध उत्तर प्रदेश16 ऑक्टोबर 2022जयपूरदुपारी
राजस्थान विरुद्ध उत्तराखंड16 ऑक्टोबर 2022राजकोटसकाळ
मध्य प्रदेश विरुद्ध रेल्वे16 ऑक्टोबर 2022राजकोटदुपारी
Syed Mushtaq Ali Trophy Schedule
गट / फेरीमॅचतारीखठिकाण वेळ
मुंबई विरुद्ध विदर्भ16 ऑक्टोबर 2022राजकोटसकाळ
आसाम विरुद्ध मिझोराम16 ऑक्टोबर 2022राजकोटदुपारी
सीमहाराष्ट्र विरुद्ध मेघालय16 ऑक्टोबर 2022मोहालीसकाळ
सीजम्मू-काश्मीर विरुद्ध कर्नाटक16 ऑक्टोबर 2022मोहालीदुपारी
सीकेरळ विरुद्ध सेवा16 ऑक्टोबर 2022मोहालीसकाळ
सीअरुणाचल प्रदेश विरुद्ध हरियाणा16 ऑक्टोबर 2022मोहालीदुपारी
डीगुजरात विरुद्ध सौराष्ट्र16 ऑक्टोबर 2022इंदूरसकाळ
डीआंध्र विरुद्ध नागालँड16 ऑक्टोबर 2022इंदूरदुपारी
डीबडोदा विरुद्ध बिहार16 ऑक्टोबर 2022इंदूरसकाळ
बंगाल विरुद्ध तामिळनाडू16 ऑक्टोबर 2022लखनौसकाळ
छत्तीसगड विरुद्ध सिक्कीम16 ऑक्टोबर 2022लखनौदुपारी
चंदीगड वि ओडिशा16 ऑक्टोबर 2022लखनौसकाळ
बीदिल्ली विरुद्ध हैदराबाद18 ऑक्टोबर 2022जयपूरदुपारी
बीमणिपूर विरुद्ध पंजाब18 ऑक्टोबर 2022जयपूरसकाळ
बीगोवा विरुद्ध उत्तर प्रदेश18 ऑक्टोबर 2022जयपूरसकाळ
बीपाँडेचेरी विरुद्ध त्रिपुरा18 ऑक्टोबर 2022जयपूरदुपारी
मुंबई विरुद्ध राजस्थान18 ऑक्टोबर 2022राजकोटदुपारी
मध्य प्रदेश विरुद्ध मिझोराम18 ऑक्टोबर 2022राजकोटसकाळ
आसाम विरुद्ध रेल्वे18 ऑक्टोबर 2022राजकोटसकाळ
उत्तराखंड विरुद्ध विदर्भ18 ऑक्टोबर 2022राजकोटदुपारी
Syed Mushtaq Ali Trophy Schedule
सीकेरळ विरुद्ध महाराष्ट्र18 ऑक्टोबर 2022मोहालीदुपारी
सीअरुणाचल प्रदेश विरुद्ध कर्नाटक18 ऑक्टोबर 2022मोहालीसकाळ
सीहरियाणा वि J&K18 ऑक्टोबर 2022मोहालीसकाळ
सीमेघालय विरुद्ध सेवा18 ऑक्टोबर 2022मोहालीदुपारी
डीगुजरात विरुद्ध नागालँड18 ऑक्टोबर 2022इंदूरसकाळ
डीहिमाचल प्रदेश विरुद्ध सौराष्ट्र18 ऑक्टोबर 2022इंदूरदुपारी
डीआंध्र विरुद्ध बिहार18 ऑक्टोबर 2022इंदूरसकाळ
बंगाल विरुद्ध सिक्कीम18 ऑक्टोबर 2022लखनौसकाळ
झारखंड विरुद्ध तामिळनाडू18 ऑक्टोबर 2022लखनौदुपारी
चंदीगड वि छत्तीसगड18 ऑक्टोबर 2022लखनौसकाळ
बीहैदराबाद विरुद्ध उत्तर प्रदेश20 ऑक्टोबर 2022जयपूरदुपारी
बीपाँडेचेरी विरुद्ध पंजाब20 ऑक्टोबर 2022जयपूरसकाळ
बीदिल्ली विरुद्ध गोवा20 ऑक्टोबर 2022जयपूरसकाळ
बीमणिपूर वि त्रिपुरा20 ऑक्टोबर 2022जयपूरदुपारी
आसाम विरुद्ध राजस्थान20 ऑक्टोबर 2022राजकोटदुपारी
मध्य प्रदेश विरुद्ध विदर्भ20 ऑक्टोबर 2022राजकोटसकाळ
मुंबई विरुद्ध रेल्वे20 ऑक्टोबर 2022राजकोटसकाळ
मिझोराम विरुद्ध उत्तराखंड20 ऑक्टोबर 2022राजकोटदुपारी
सीहरियाणा विरुद्ध महाराष्ट्र20 ऑक्टोबर 2022मोहालीदुपारी
सीकर्नाटक विरुद्ध सेवा20 ऑक्टोबर 2022मोहालीसकाळ
Syed Mushtaq Ali Trophy Schedule
गट/फेरीमॅचतारीखठिकाणवेळ
सीJ&K वि केरळ20 ऑक्टोबर 2022मोहालीसकाळ
सीअरुणाचल प्रदेश विरुद्ध मेघालय20 ऑक्टोबर 2022मोहालीदुपारी
डीआंध्र विरुद्ध गुजरात20 ऑक्टोबर 2022इंदूरसकाळ
डीबिहार विरुद्ध सौराष्ट्र20 ऑक्टोबर 2022इंदूरसकाळ
डीबडोदा वि हिमाचल प्रदेश20 ऑक्टोबर 2022इंदूरदुपारी
बंगाल विरुद्ध छत्तीसगड20 ऑक्टोबर 2022लखनौसकाळ
चंदीगड विरुद्ध तामिळनाडू20 ऑक्टोबर 2022लखनौसकाळ
झारखंड विरुद्ध ओडिशा20 ऑक्टोबर 2022लखनौदुपारी
बीहैदराबाद विरुद्ध मणिपूर22 ऑक्टोबर 2022जयपूरसकाळ
बीPunjab vs Uttar Pradesh22 ऑक्टोबर 2022जयपूरसकाळ
बीदिल्ली विरुद्ध त्रिपुरा22 ऑक्टोबर 2022जयपूरदुपारी
बीगोवा वि पाँडिचेरी22 ऑक्टोबर 2022जयपूरदुपारी
मिझोराम विरुद्ध राजस्थान22 ऑक्टोबर 2022राजकोटसकाळ
आसाम विरुद्ध मध्य प्रदेश22 ऑक्टोबर 2022राजकोटसकाळ
मुंबई विरुद्ध उत्तराखंड22 ऑक्टोबर 2022राजकोटदुपारी
रेल्वे विरुद्ध विदर्भ22 ऑक्टोबर 2022राजकोटदुपारी
सीअरुणाचल प्रदेश विरुद्ध महाराष्ट्र22 ऑक्टोबर 2022मोहालीसकाळ
सीहरियाणा विरुद्ध कर्नाटक22 ऑक्टोबर 2022मोहालीसकाळ
सीकेरळ विरुद्ध मेघालय22 ऑक्टोबर 2022मोहालीदुपारी
सीJ&K विरुद्ध सेवा22 ऑक्टोबर 2022मोहालीदुपारी
Syed Mushtaq Ali Trophy Schedule
डीबिहार विरुद्ध गुजरात22 ऑक्टोबर 2022इंदूरदुपारी
डीहिमाचल प्रदेश विरुद्ध नागालँड22 ऑक्टोबर 2022इंदूरसकाळ
डीआंध्र विरुद्ध बडोदा22 ऑक्टोबर 2022इंदूरसकाळ
बंगाल विरुद्ध चंदीगड22 ऑक्टोबर 2022लखनौदुपारी
झारखंड विरुद्ध सिक्कीम22 ऑक्टोबर 2022लखनौसकाळ
छत्तीसगड विरुद्ध ओडिशा22 ऑक्टोबर 2022लखनौसकाळ
उपांत्यपूर्व फेरी १संघ 6 वि संघ 1130 ऑक्टोबर 2022कोलकातासकाळ
उपांत्यपूर्व फेरी २संघ 7 वि संघ 1030 ऑक्टोबर 2022कोलकातादुपारी
उपांत्यपूर्व फेरी ३संघ 8 वि संघ 930 ऑक्टोबर 2022कोलकातासकाळ
उपांत्यपूर्व फेरी १A1 वि प्रीक्वार्टर फायनल 1 विजेता१ नोव्हेंबर २०२२कोलकातासकाळ
उपांत्यपूर्व फेरी 2B1 वि प्रीक्वार्टर फायनल 2 विजेता१ नोव्हेंबर २०२२कोलकातादुपारी
उपांत्यपूर्व फेरी ३C1 वि प्रीक्वार्टर फायनल 3 विजेता१ नोव्हेंबर २०२२कोलकातासकाळ
उपांत्यपूर्व फेरी 4D1 वि E1१ नोव्हेंबर २०२२कोलकातादुपारी
उपांत्य फेरी १उपांत्यपूर्व 1 विजेता विरुद्ध उपांत्यपूर्व 4 विजेता3 नोव्हेंबर 2022कोलकातासकाळ
उपांत्य फेरी २उपांत्यपूर्व 2 विजेता विरुद्ध उपांत्यपूर्व फेरी 3 विजेता3 नोव्हेंबर 2022कोलकातादुपारी
अंतिमसेमीफायनल 1 विजेता वि सेमीफायनल 2 विजेता५ नोव्हेंबर २०२२कोलकातासकाळ
Syed Mushtaq Ali Trophy Schedule

सय्यद मुश्ताक अली ट्रॉफी २०२२-२३ : गट

Syed Mushtaq Ali Trophy Schedule

  • एलिट ए (राजकोट) : आसाम, मध्य प्रदेश, मिझोराम, मुंबई, रेल्वे, राजस्थान, उत्तराखंड, विदर्भ
  • एलिट बी (जयपूर) : दिल्ली, गोवा, हैदराबाद, मणिपूर, पुडुचेरी, पंजाब, त्रिपुरा, उत्तर प्रदेश
  • एलिट सी (मोहाली) : अरुणाचल प्रदेश, हरियाणा, जम्मू आणि काश्मीर, कर्नाटक, केरळ, महाराष्ट्र, मेघालय, सेवा
  • एलिट डी (इंदूर) : आंध्र प्रदेश, बडोदा, बिहार, गुजरात, हिमाचल प्रदेश, नागालँड, सौराष्ट्र
  • एलिट ई (लखनौ) : बंगाल, चंदीगड, छत्तीसगड, झारखंड, ओडिशा, सिक्कीम, तामिळनाडू

सय्यद मुश्ताक अली ट्रॉफी २०२२-२३ : संघ

Syed Mushtaq Ali Trophy Schedule

उत्तर प्रदेश

करण शर्मा (कर्णधार), रिंकू सिंग, प्रियम गर्ग, शिवम मावी, कार्तिक त्यागी, शिवम शर्मा, समीर चौधरी, आर्यन जुयाल, समीर रिझवी, हरदीप सिंग, दिव्यांश, प्रिन्स यादव, यश दयाल, अक्षदीप नाथ आणि शिवा सिंग.


तामिळनाडू

बी अपराजित (कर्णधार), एमएस वॉशिंग्टन सुंदर (उपकर्णधार), बी साई सुदर्शन, टी नटराजन, एम शाहरुख खान, आर साई किशोर, आर संजय यादव, संदीप वॉरियर, एम सिद्धार्थ, वरुण चक्रवर्ती, जे सुरेश कुमार, सी हरी निशांत , आर सिलांबरसन, एम अश्विन, जी अजितेश, एम मोहम्मद आणि अभिषेक तन्वर


पंजाब

अभिषेक शर्मा, प्रभसिमरन सिंग, अनमोलप्रीत सिंग, गुरकीरत सिंग मान, मनदीप सिंग, नेहल वढेरा, रमणदीप सिंग, हरप्रीत सिंग ब्रार, मयंक मार्कंडे, सिद्धार्थ कौल, बलतेज सिंग, अश्वनी, अनमोल मल्होत्रा, सनवीर सिंग, पुखराज मान.


ओडिशा

अभिषेक राऊत (कर्णधार), आशीर्वाद स्वेन (विकेटकीप), शंतनू मिश्रा, अंशुमन रथ, सुजित लेंका (विकेटकीपर), राकेश पट्टनायक, मुश्ताक बेग, सूर्यकांत प्रधान, देबब्रत प्रधान, ओम टी मुंडे, शुभ्रांशू सेनापती, समीर मोहंती, सुयंती, जयंत पाटील बेहरा, तारिणी सा, राजेश मोहंती.


मुंबई

अजिंक्य रहाणे (कर्णधार), यशस्वी जैस्वाल, पृथ्वी शॉ, सरफराज खान, शार्दुल ठाकूर, शम्स मुलानी, तनुष कोटियन, हार्दिक तामोरे (विकेटकीपर), प्रशांत सोळंकी, धवल कुलकर्णी, तुषार देशपांडे, शिवम दुबे, अमन खान, साईराज पाटील, साईराज पाटील. .


केरळा

संजू सॅमसन (कर्णधार), रोहन एस. कुन्नम्मल, विष्णू विनोद, शौन रॉजर, सचिन बेबी, अब्दुल बासिथ, कृष्णा प्रसाद, मोहम्मद अझरुद्दीन, सिजोमोन जोसेफ, एस. मिधुन, विशाक चंद्रन, मनू कृष्णन, बासिल थम्पी, एनपी बेसिल, एफ. फानोस, केएम आसिफ आणि सचिन सुरेश.


कर्नाटक

मयंक अग्रवाल (कर्णधार), देवदत्त पडिक्कल, मनीष पांडे, अभिनव मनोहर, चेतन एलआर, मनोज भंडागे, के गौथम, श्रेयस गोपाल, जगदीसा सुचिथ, लुवनीथ सिसोदिया, शरथ बीआर, कौशिक व्ही, विशक व्ही, कावेरप्पा, वेंकटेश एम.


झारखंड

शुभम पुंडीर (सी), अब्दुल समद (वीसी), कमरान इक्बाल, शुभम खजुरिया, हेनान मलिक, जतीन वाधवान, फाजील रशीद (डब्ल्यूके), शिवांश शर्मा (डब्ल्यूके), परवेझ रसूल, नासिर लोन, औकिब नबी, आबिद मुश्ताक, युद्धवीर सिंग , मुजतबा युसूफ, सुनील कुमार


हैदराबाद

तन्मय अग्रवाल (कर्णधार), एन टिळक वर्मा (व्हीसी), टी रवी तेजा, राहुल बडी, प्रतीक रेड्डी (विकेट-कीपर), सीव्ही मिलिंद, मिखिल जैस्वाल, तनय त्यागराजन, साई प्रग्नय रेड्डी (विकेट-कीपर), रक्षण रेड्डी, मोहम्मद सिराज, एमएसआर चरण, भगत वर्मा, अलंकृत अग्रवाल, जयराम रेड्डी, बी पुन्नैया, त्रिशंक गुप्ता, ई संकेथ, श्रेयस वाला, पी नितेश रेड्डी.


बंगाल

अभिमन्यू ईश्वरन (कर्णधार), रितिक चॅटर्जी, अभिषेक दास, ऋत्विक रॉय चौधरी, सुदीप घारामी, रणजोत सिंग खैरा, अग्निवा पान (यष्टीरक्षक), अभिषेक पोरेल (यष्टीरक्षक), शाहबाज अहमद, प्रदीप्ता प्रामाणिक, करण कुमार लाल, सुजित कुमार लाल. , आकाश दीप, इशान पोरेल, सायन शेखर मंडल, रवी कुमार, आकाश गठक, गीत पुरी.


दिल्ली

नितीश राणा (कर्णधार), हिम्मत सिंग (व्हीसी), हितेन दलाल, यश धुल्ल, अनुज रावत (विकेटकीप), हृतिक शोकीन, आयुष बडोनी, ललित यादव, इशांत शर्मा, नवदीप सैनी, सिमरजीत सिंग, मयंक यादव, शिवांक वशिष्ठ, देव लाक्रा , प्रदीप सांगवान, प्रांशु विजयरण.

Advertisements

नमस्कार,माझे नाव आकाश सोनार ,माझे शिक्षण-(E&Tc) माझ्या ह्या लेखणाच्या छंदाद्वारे आपणास विविध खेळांसंबधी माहीती देता यावी हा आपल्या स्पोर्ट खेलो ब्लॉगचा उद्देश आहे

Leave a Comment